Thiệt là bức xúc quá đi......mún bứt nút nun

sophia_moon

Ðề: Thiệt là bức xúc quá đi......mún bứt nút nun

Uh.Chời ơi moon học ông đó 2 năm nà .Năm lớp 10 và now.Học ổng hiểu jì chết liền áh.:yoyo45::yoyo45::yoyo45:

kenny_htv

Moderator
Staff member

cô Vân và thầy Thoại, 2 người có 2 cách dạy khác nhau. Cô Vân thì nghiêm khắc nhưng dạy hay, dễ hiểu. Còn thầy Thoại thì cách dạy của thầy luôn đem lại không khí vui tươi, sinh động cho mỗi tiết học. 1 ng` còn trẻ năng động và 1 ng` trung niên nhiều kinh nghiệm, nên mỗi ng` đều có cách dạy riêng của mình, ko thể đem ra so sánh ai dạy hay hơn ai dc:yoyo68:

sophia_moon

Lúc đầu thì thấy thầy thoại dạy không hiểu nhưng càng về sau nếu theo kịp cách dạy của thầy thì dễ hiểu lắm;));))

lionman

năm ngoái thầy Thoại đem lun 1 cây gỗ lượm đâu đó ngoài sân zô fag tụi mình nữa chứ T_T

zhengli

hjx hjx......... có lẽ chép phạt cũng tốt......nhưng em chép oày mà có thuộc gì đâu.........mới sáng này thi sinh em làm đc có 1 câu :yoyo2::yoyo2::yoyo2:

[ẹc]

...
Staff member

chép như cái máy làm sao thuộc đc :yoyo1:
thôi ráng đi em, mí năm nữa rùi lại tiếc là sao mình đi học ít quá đó. :yoyo113:

pippiboo

hj hj lớp mình dc cô chủ nhiệm năm nay :(( lúc đầu trg trg` nghe đồn là có 2 sát thủ áo trắng cùn dạy môn sinh nhưng cô kia nghỉ hưu ồi còn có cô vân nghe cũng thấy ngán ngán và quả thật đúng thế:((mỗi lần giờ chủ nhiệm cô la là giật thóp mình :-thum bữa trả bài lên đối diện vs cô là chữ bao nhiu bay bấy nhiu ===> ko thuộc:(( nhưng bạn có phải côn hận với mình là học cô vân khi kiểm tra thì mình cảm thấy tự tin hơn ko có cảm gíac học bài ồi và việc ôn lại trước khi đi thi là nhẹ nhàng ko còn bó buộc nữa :)còn việc cô cho kiểm tra nhanh là để cho thấy bạn thược làu làu ko bị vấp và tuyệt đối trg giờ đó thì chỉ tập trung chép hết nhữn ý trg đầu đừn chỉ bà bạn vì nếu bạn chỉ là coi như bạn tự hại mình đó chữ trong đầu lại fa?i từ từ nghĩ lại dù sao cũng chúc bạn tai wa nạn khỏi ;))