Thiệt là bức xúc quá đi......mún bứt nút nun

zhengli

em biết là 1 người học sinh thì hum nên nói xấu thầy cô nhưng thật sự thì bức xức quá chịu hum nổi . Chiện là thía này giáo viên môn sinh lớp em ( tức là cô cẩm vân ) bắt học sinh học bài phải đúng từng chữ 1 , lúc chưa phát đề cương cô bảo mọi người soạn bài trong sách khi mà kt 8' ( 2 câu ) em có học bài ( trong tập _ phần mà em soạn ) nhưng cô không chịu , bắt em chép phạt 10 lần bài đó , em tức ghia lúm vì đâu phải em hum học bài .
hum 8_12 nà cô lại tiếp tục kt nhanh bài 12 , vì phải chỉ thèn bạn oày làm bài mình nữa nên em còn thiếu phần chuỗi truyền electron lại bị chép phạt , cô còn ra tối hậu thư là ai bị phạt mà hum trã bài lại ( hạn chót trã bài là trước h thi môn sinh ) thì cô sẽ trừ vào bài thi 1 đ . Điều đó cho thấy không có sự minh bạch trong cách chấm bài thi
:yoyo35::yoyo35::yoyo35:

[H][K2][T]

Ðề: Thiệt là bức xúc quá đi......mún bứt nút nun

chém bả.......cắt đứt buồng trứng khỏi sin hcon...cái thứ j đâu...trơ trẻn

kenvin27

ai đi học mà hox cóa bức xúc...tới bức cả nút hả em.thầy cô lè dậy đoá khùn hít òi.kệ ổng bả đi.mình cứ cố học là dc oi kaka cố lên nha em:yoyo3:

think of you

cô nói thế chứ đâu có bắt chép phạt, cô cho trả bài lại cho lớp phó học tập ỏ lớp trưởng nên khỏi chép phạt.Tuần trc cô nói tuần nì ai kiểm tra ko thuộc bài là chép phạt, đi cấm tục, mà kt xong có nhìu bạn ko thuộc bài cô cho trả bài lại cho lớp trưởng, lớp phó học tập nên hem có bị gì.Cô chỉ doạ cho hs lo học bài để thi thui

kenny_htv

Moderator
Staff member

haha, cô Cẩm Vân có thể gọi là "trùm cuối" môn Sinh của trường nói chung và khối 12 nói riêng đó, lúp nào học cô cũng đều dc " rèn " ngay từ đầu cả, tới cả đứa ngu Sinh nhất, sau khi học cô cũng thành khá Sinh. Việc cô bắt học thuộc lòng cũng ko có j` sai cả, nếu ko mún thuộc lòng thì chỉ cần nắm ý chính cũng được ( mà bài cô cho ghi trong tập toàn là ý chính ko àh :yoyo24:)
Hình phạt của cô khi ko thuộc bài là vừa chép phạt 10 lần bài đó vừa trả bài lại cho lớp phó học tập, nếu ko có 1 trong 2 thì tăng lên 20 lần sau đó là 30. Nếu 30 lần vẫn ko chép thì mới phụ huynh........:yoyo66:
Bởi vậy học cô thì đừng kêu ca j` cả mà cắn răng chịu đựng đi, hoặc ko thì đổi giáo viên........
p/s: đã từng học cô, đã từng " được " chép phạt nhiều lần nên " nhớ " cô lắm :yoyo113:

kenny_htv

Moderator
Staff member

@[H][K2][T]: em cứ nói thế đi nhá, mai này có vinh dự được cô dạy thì làm thế thử xem:yoyo24:

ChimDzangTeo

hì hì cô hù để hoc sinh học bài thui!! nói chung là còn phải koi giáo viên đoá thế nào,nếu mà là giáo viên có tâm với nghề" iu thương học sinh" thì dù có đánh đập la mắng bao nhiu học sinh cũng sẽ hog bao h căm thù,mà con quí trọng giáo viên ấy nữa:yoyo1:

teddybear2211

:yoyo23: ... nói chung ... học thuộc lòng ... Ted thấy biết ý rồi hiểu bài, nắm ý thì dễ nhớ hơn là học thuộc từng câu từng chữ theo ý giáo viên rồi ko nhớ gì cả :yoyo23: