[10B1] mem B1 vào đây điểm danh nhá , lớp khác vào làm wen lun !

mr.ny

Active Member
Staff member
Ðề: [10B1] mem B1 vào đây điểm danh nhá , lớp khác vào làm wen lun !

.....haizz ... không biết nói sao nữa ... người tạo ra topic này thì giờ ko còn học Marie nữa mà học Nguyễn Chí Thanh :yoyo2: , buồn quá ku ơi .. đi ràu riết mem B1 nỳ ko còn ai vô spam :yoyo66: , buồn 5'

C4-10B1

Uhm thì khi viết cái entry này là còn 6 ngày nữa là tròn 3 tháng Ku Linh này vô lớp 10B1 rồi nhễy. Còn nhớ cái ngày chuyển trường mà tớ hòan toàn...không hay biết,sáng còn học ở ten lơ man , chiều mama kêu nghỉ học đi con , trời... thương mama vô đối luôn…tưởng biết con mình bị bịnh biến học nên cho nghỉ ở nhà chứ..

Dè đâu sáng thứ 3 hôm sau , cả gia đình kéo đi đưa mình …đi học .. , chả biết chuyện gì nữa .. thấy nao nao trong lòng …. Nhất là thấy đường đi hôm nay sao khác với mọi khi…nên cũng ơn ớn , tưởng bỏ mình vô trung tâm trẻ em S.O.S chứ… xong cái thấy đứng trước cổng Marie ngõ Ngô Thời Nhiệm á , mẹ bảo hnay mày chuyển qua đây học … rõ khổ =.= , coi như làm quen lại từ đầu tụi bạn , coi như từ bỏ chức lớp trưởng một thời … vô trong trường còn ngờ nghệch tại… trường gì nhiều cổng quá …dòm mò tớ mò lui cũng 5 6 cái .. mới vô trường thì mèn đéc ơi biết gì đâu =.= , cứ xông xông vào như trẩy hội ấy … , không biết phòng giám thị ở đâu , nên cũng hơi bỡ ngỡ như ngày đầu tiên đi học … , uhm` thì phần giới thiệu dong dài rồi . Chủ đề chính của chúng ta hôm nay là tớ sẽ ráng … giới thiệu từng thành viên trong 10B1 nhá ! .

Mới bước vào thì không biết mọi người nghĩ sao về ny chứ lần đầu tiên ny đứng trước lớp ny đã tỏ vẻ ra là … rất ư là nai tơ lun !!! tỏ vẻ ra thư sinh mặc cho mọi lời bàn tán =.= , uh` thì theo thông tin Quốc Anh bạn mình cập nhật thì 10B1 hình như không có mem Colette cũ .. hẻo hàng khi nghe câu đó .. bỡi lạc lõng lắm…ai dè có bà Hương nhểy , mà bà í tính sau , vừa đứng trước cửa lớp chờ mR.Lượng cho vô lớp thì một anh chàng bay ra , dòm rất lịch sự .. hất tóc … bắt tay mình và nói “ Thay mặt boy 10B1 mình ..chào bạn …đố biết ai luôn đó , đó là ku Hồng Phát , xong rồi tới lượt bà Hương ra , dòm mem Col cũ mừng chết mẹ !!! hớn hở bước vô lớp khi có tiếng chuông reo , vừa mới vào thì đang loay hoay tìm chỗ ngồi nhễy , thì một bạn đeo kính đen giống mình rất ư là lịch sự và kêu mình vô chỗ bạn ấy ngồi chung , hỏi bạn í chỗ bạn ở đâu , bạn í trả lời là bàn chót !! thôi kệ … ráng lên ! Sau gần 3 ngày đi học , thì mới biết đó là bạn Huy . Trước bàn là 1 anh chàng tóc mái xéo , đeo kính , mặc áo tay dài xắn lên , nghe giới thiệu thì ra đó là Tuấn , sau này mới biết ảnh có võ và rất thông dụng trong những màn TD, ngồi kế bên Tuấn thì nghe đâu được giới thiệu là “ trùm XXX 10B1 , đến cái bàn và cái cặp cũng không tha…mR.Đệ .!!!!!!Hồi mới chuyển , mình ngồi trong góc , nên không để ý mọi người , quay qua thì thấy một anh chàng bự con , đầu bạc màu..muối tiêu … bận tay dài xắn lên , dòm rất bặm trợn , tưởng đâu là trùm 10B1 về mặt quánh lộn .. ai dè ẻm yểu địu tục tiễu quá trời .. Vâng – Đó là Đông ! (giờ ẻm chuyển trường rồu …) Rồi dần từ từ quen được Nhật sau màn bắt tay rất ư là .. hiếu khách !! rồi từ từ là Tòan . Giờ Vi tính đầu tiên hôm đó , rất đặc biệt quan tâm một bạn đứng lên phát biểu làm tất cả mọi người cười và … gào thét … nghe rõ thì ra đó là “ Khang – Bean !!!! “ Sau đó có thời gian quan sát cả lớp , thấy cuối góc bên kia , một anh chàng đang “ tai đeo iPót , tóc woăn ứng tượng , luôn cất cao giọng hát oanh vàng.., dòm rất ư xì tin – mR.Woắn ! . Rồi nghe đâu có một boy cũng chuyển lớp giống mình , àh , anh Minh nhà ta . Rồi dần dần quen dc các boy trong lớp , và một điều đặc biệt khi vô lớp là thấy 1 bạn nam ngồi đó , xung quanh là .. các bạn nữ , anh ấy có một sức hút vô cùng mãnh liệt như là electron và notron vậy .. vâng , đó là anh Hưng – Cà na đi ần của chúng ta !!!! rồi dần dần quen với Thắng , Lâm ,… vvv. ..vvv … nói chung boy 10B1 thì chơi rất tuyệt , vào lớp này , cười nhiều lắm luôn . Great !

OK ! Tới phần girl 10B1 nhá . Uh` thì girl 10B1 nhiều hơn nam .. gần như là gấp đôi lận …. Câu chuyện bắt đầu khi mình chuyển chổ ngày đầu tiên sang chỗ pạn Trang ngồi nhễy , lúc đầu thì cũng tốt bụng lắm , cho mình mượn tập , vv.vv để photo nữa , nói chung là trời hỡi đào đâu ra bạn tốt thế này … nhưng cũng sau một lần …. Giỡn thái hóa … thế là giận ny luôn … gặp đâu chửi đó với cái lý do “ Nói chuyện zâm tặc … “ nói thiệt thì nhiều khi bực lắm , nhưng mà vì ngày xưa giúp mình vả lại con trai ai chấp con gái , nên thôi . Sau này thì dần dần quen với bạn Ngọc ( chức vụ hiện tại là mama mình ) rồi Thư há , nói chung là 2 người này chơi pơ fẹc lun ( perfect ) , có gì là kể nghe hết nhễy , rồi pạn Thy , Ý , Vy , Diễm , sis Lan Anh , Lam , 4 Thanh …nhưng riết rồi cái tình hình “ bị nghe chửi quài “ riết nó dài ra nên out Fam nhễy ^^ , cũng giữ liên lạc với một số người thâu . Hồi đó thì không để ý xung quanh cho mấy , cứ cố hòa nhập với mọi người bằng cách … nói nhiều … bởi thế đang nói ngon lành thì .. có một bạn nữ quay qua phán một câu “ Mày im đi “ .. xong .. hơi phũ phàng .. tưỡng bạn í ghét mình , thì ra đó là chị đại – Vân … sau này khi biết mình wen bik sox nên cũng đỡ hơn nhiều … =.= , à vờn .. ràu khi mình bước vô lớp nì , ứng tượng bởi 1 bạn có những câu phát biểu rất ư là tỉnh và … tíu … , sở hữu một giọng cười làm cả miền trung chìm trong lũ lụt … khi bạn ấy cất tiếng nói thì làm cả lớp phải im lặng phăng phắc như thỏ sợ cọp rừng và cười như đi trẩy hội … pạn ý nổi tiếng với câu nói bất hủ theo thời gian , một câu nói thể hiện trí tưởng tượng phong phú và đa dạng trong mặt thẫm mỹ học và tra tấn học , câu nói “ tán xéo háng … “ … vâng , không phải nói nhiều để giới thiệu vì pạn í đã quá nổi tiếng ràu , bạn Hường Như … ( sau này mới biết là hàng xóm đếy , gần nhà nhưng xa ngõ … thâu == , bởi thế sao nàj bạn í làm zợk mình ràu đếy , thằng nào zựt thì tra tấn tán xéo háng .. “ Sau đó thì dần dần quen hết những bạn nữ trong lớp nhỉ , mà bây giờ kể tên ra chắc héo luôn quá … thâu thì kết thúc hnay vậy . À quên .. bonus tí , thật sự thì quên nhá !! trước đó cũng có 1 gur 10B1 tên là Uyên nữa , khá ấn tượng khi add nick làm quen và khi bạn ấy xưng là " Người đẹp 10B1 ... còn ấn tượng mãi .. , còn mí ngày nữa pạn í pay về úc zồi , thôi thì đi vui vẻ nha gấu , bạn í giúp tớ nhìu lắm đếy !!

p/s : tập thể 10B1 có thể là đứng chót khối 10 về năng lực học tập , có thể chỉ hơn 2 lớp về mặt kỷ luật , thế nhưng 10B1 có 1 cái mà các lớp khác ít có … sự wậy tới bến của con gái , uhm` thì quậy đã sao chứ , mình là tuổi ăn tuổi phát triển , làm gì chả được quậy , thế nhưng mỳnh phải cố gắng nhiều không thì ê chề lắm mR.DDT của chúng ta nhễy , mặc dù mR.DDT chê chúng ta nhỳu nhưng mặc kệ nó , thật tuyệt khi bước vào lớp này .Cùng nhau cố HKII nhá .

10B1 muôn năm !!!

Happy New year

mr.ny

Active Member
Staff member

:yoyo70::yoyo70::yoyo70::yoyo70::yoyo70: real rock is on :yoyo14::yoyo14::yoyo14: happy newyear :yoyo34::yoyo34:

kaitou_kid_1412

Administrator
Staff member

spam spam dey :yoyo15::yoyo15::yoyo15::yoyo15::yoyo15::yoyo15::yoyo15:

spam spam spam dey
lau wa' hok zo 4rum choj :yoyo51::yoyo51::yoyo51::yoyo51::yoyo51::yoyo51:

Chrissie

:yoyo36::yoyo36::yoyo36: Haiz...Mai na` thi jua` ky roi` nha' may' mems...Chuc' may' mems nha minh` thi tot' het' nha'...Rang' nam' lay' co la` dc oy` :yoyo113::yoyo113::yoyo113::yoyo69::yoyo69::yoyo69:

kaitou_kid_1412

Administrator
Staff member

zô spam dey :banhbao30::banhbao30::banhbao30:
dạo nì 4rum hok cóa ạ zô nữa ha :puke!:puke!:puke!
chán wá jh :-q:-q:-q:-q