Gửi bạn Lưu Công Kha lớp 12A5 (2012-2013)

N

Người đẹp

Guest
Gửi bạn Lưu Công Kha lớp 12A5 (2012-2013) Mình thay mặt cho Ánh và một số bạn khác góp ý cho bạn nhé. Thật lòng mà nói từ năm 11 khi bạn bước chân vào và khi bạn bước ra khỏi trường này, đặc biệt là 12A5, chẳng ai ưa nổi con người của bạn cả. Lúc nào cũng cho mình là giỏi hơn người khác, vênh váo này nọ. Tui không quan tâm là bạn đậu ĐH hay không, nhưng qua cái stt hôm nay bạn chửi Ánh và tụi tui, nói tụi tui hùa theo thì đó là sai lầm của bạn đấy. Haters gonna hate, ok babe ? Tụi tui cmt gì thì đó là tự do ngôn luận thôi, đâu có chửi ai đâu, tụi tui nói năng nhã nhặn mà. Cớ sao bảo là chó hùa ăn theo dơ bẩn, ăn hôi, là haters rẻ tiền ? Công nhận cái mặt bạn nguyên 2 chữ GIẢ TẠO to kinh khủng :)) Tui là tui không ưa được thái độ đó đấy, nhìn stt bạn chửi chúng tui, đọc xong mà lộn cái ruột nên đành confess vậy. Bạn biết thế nào là một thằng con trai không, là không có hai chữ ĐÀN BÀ trong máu ấy ^^ Tụi tui không xúc phạm danh dự bạn thì tốt hơn, do not touch us please. Ánh không sai, chẳng qua bạn không có được tình yêu của người ta nên quay sang phỉ nhổ báng bổ người ta à X__X sợ thế. Nói đừng buồn nha, tự soi gương lại đi, bạn thảm hại lắm. Mặt mũi không đẹp rồi, đừng tự bôi tro trác trấu lên mặt nữa, chạy theo cầu xin tình cảm tệ hại quá í. Người ta không yêu thì thôi, đừng bám víu, về bám váy mẹ đấy =)) Chúc bạn sớm đọc confess và hãy biết sống sao cho ĐÚNG nha, đừng hở ra chửi thề vô tội vạ lên người khác như thế nhe :"> Có ăn học mà thế đấy à. Thân gửi để bạn sớm tỉnh ngộ. Chào