cs + cf zô zô nha ^^

Ðề: cs + cf zô zô nha ^^

1st.vn , cái clan này nghe đâu cũng pro lắm .
dạ hem bík có pro hem mà hạng nhất VN,hạng nhất ĐNÁ và hảng 3 châu á àh =))
p/s : em có post mấy tool hỗ trợ cho cf đó,nếu link died thì srr trc nghen :yoyo1:

zabonchen

Moderator

mí cái tool hỗ trợ đó die là cái chắc rùi em anh cũng từng **** cái CF cả chục lần ( cái game dễ **** dễ sợ lun:yoyo68::yoyo68:) bữa nèo các mem lập 1 room bắn đê dạo này đang có máu giết người kekekekeke:yoyo55::yoyo55::yoyo55:

mí cái tool hỗ trợ đó die là cái chắc rùi em anh cũng từng **** cái CF cả chục lần ( cái game dễ **** dễ sợ lun) bữa nèo các mem lập 1 room bắn đê dạo này đang có máu giết người kekekekeke
pó tay
chưa chi gì đã chê :yoyo33:
mấy cái đó hỗ trợ thôi
hok có **** àh:yoyo23:
em nghĩ chưa died đâu :))

Soap MacTavish

Chơi gì thì chơi miễn không h4ck là được ... có 1 thời CF h4ck dữ quá bỏ lun sang bắn "ét a" (SA) :yoyo34: sợ nhất là h4ck lựu đạn ... nghe chúng nó hét trong "hét phôn" nhức cả đầu. :yoyo35: mà sao CF dễ headshot thế các cậu ? ( chắc tại đầu tụi này to như trái bí ) :yoyo56:

Mr.[K]

Member

ủa .. trường mình có người trong 1st.vn à :yoyo35::yoyo35:... hâm mộ gê .. bửa nào làm vài ván nha :yoyo113::yoyo55:

Soap MacTavish

Làm vài ván với 1st.VN chắc tui bắn tới đâu thua tới đó ... muhahahahaha ... tui bắn CS từ lớp 3 mà còn chưa thấy mình tới đâu cả :yoyo34: ... chán ghê ...

:)) bắn nhiều đâu hẳn là giỏi :)) bắn kỹ thuật tốt mới giỏi , thêm chút bẩm sinh nữa.

yeah !
bắn nhìu đâu hẳn là đã pro
quan trọng là skill đó :))
add nick rồi bữa nào match vài ván chơi nèo
p/s : cs thoy nha,mấy cái game súng khác hok có kinh điển = cs :yoyo113: