nội bộ 11A11 vào đây tám nào

Status
Không mở trả lời sau này.

phamchau

Ðề: nội bộ 11A11 vào đây tám nào

chúc mừng nhox nha thi lại rùi co thể phamchau sẽ học thi lại chung với nhox đó

___.:L:.___

.:Tổng Tư Lệnh:.

Xem Nào Xem Nào ...... Đề Nghị chú Châu làm thống kê tổng kết list những " Nhân Vật " thi lại môn nào môn nào để anh em còn biết kiếm nhau =)) ( đi đông lém mà mỗi thằng 1 lớp . Biết ai lớp nào môn nào còn sum vầy chứ

nhox_luvly

hix hix ... hy vọng nh0x kòn đc thi lại cùng mọi người ... nhưng chắc fải say good bye ùi !! đau lòng wóa đi .. huhuhu :em106: :em106:

BCx14

Hên xui đi, nhưng coi bộ xui nhiều hơn hên rồi. Đừng có vụ điểm liệt là khỏi thi lại rồi, chán bỏ xừ.

phamchau

đừng bi quan thế chứ như tui hùi nắm ngoái nè cứ cho thi lại sẽ bị rờt thế mà vẫn đậu chứ đâu có rớt đâu ^^mọi ng cố lên đi thi lại đề dễ ẹt hà (ko tin hỏi L sẽ rõ) chia bùn với nhox nha hy vọng ông thái xét duyệt cho nhox được thi lại

phamchau

phat đâu rùi tao ko bít màycó còn lên web này choi hay ko nhưng tao báo cho mày tin mừng mày ko có thi lại đâu vui lên đi chỉ cho con thi mới thi lại thui vui lên đi hen

___.:L:.___

.:Tổng Tư Lệnh:.

Đi Chơi cho thả dàn đi hehehehe . rồi cũng lên hết chứ ko hy sinh như 2 đồng chí năm rùi đâu mà lo kekeke

nhox_luvly

pà kon kô pác ui !!! đc nghĩ vài ngày trước khi hox thi lại nà ... kóa ai tổ chức đi đâu chơi hem ?!! níu kóa p.m nh0x nhoa :em11:

Status
Không mở trả lời sau này.