Bình chọn cho "Best Teacher 2009" của trường Marie Curie.

Status
Không mở trả lời sau này.

pUa212

1.Cô Lý Tuyết Loan [Anh văn]
Chủ nhiệm của lớp em ^^ luôn dành sự quan tâm đặc biệt , cô có hơi khó nhưg khi trò chuyện với cô thì cô rất nhẹ nhàng và thân thiện

2. Thầy Nguyễn Thành Trung [Hóa]
Khỏi phải nói nữa , thầy là tuyệt đỉnh , vui vẻ và hòa đồng với hs , dù cách giảng bài hơi bị nhanh và k dc chi tiết cho mấy :">

3.Cô Thu Hồ [Địa Lý]
Xin lỗi vì ko nhớ rõ tên cô , nhưng phải nói là cô đã để lại ấn tượg sâu sắc trong lòng mình . Cô hiền và ít thấy cô cười T_________T . Thế nên mình càng thích nhiều hơn

Nếu có thêm 1 phần vote nữa thì sẽ chọn cho cô Thảo [dạy Hóa] :"> và cô Khanh [dạy CD khối 10] , cô TD hiện tại mà chưa rõ tên [edit sau]
Mình cũng có ấn tượng ^^

cloud

1. thầy Nguyễn Trần Khánh Bảo ....... Toán ..... rất hiểu tâm lý các bạn học sinh và luôn luôn chia sẻ với các bạn ấy
2. thầy Đồng Văn Đạt ....... Toán ..... hiện là chủ nhiệm lớp em, thầy luôn dạy chúng em những điều mới
3. thầy Văn Tiền .... Thể Dục ....... rất thích học thể dục nhất là chơi bóng đá zới thầy..

darkprince

1 ve' ngay cho co Mai........tung' la' giao' vien chu nhiem 12B7........BseVen.........this is from ur old student.......thay mat cho tat ca member cua B seven...........from Binh
:-bd:-bd

smiled1

Cutter Super Mod
Em bình chọn cho các thầy (cô) giáo sau:

1. Tên thầy (cô) giáo thứ 1 :Đỗ Trọng Lệ Dung (biệt danh cindy)
Lý do bạn bình chọn cho thầy (cô) giáo thứ 1: nhí nhảnh dễ thương vui tươi,jảng bài tận tâm :x
2. Tên thầy (cô) giáo thứ 2 :Nguyễn Bích Quân dạy toán
Lý do bạn bình chọn cho thầy (cô) giáo thứ 2: dễ thương vui tính,jảng bài hay lắm,tuy hay jận hờn vu vơ nhưg cô rất là.......[k pík diễn tả sa0],iu cô:x
3. Tên thầy (cô) giáo thứ 3 :thầy Hồ Tấn MInh
Lý do bạn bình chọn cho thầy (cô) giáo thứ 3: lùn lùn dthươg vui vẻ,dạy tiết nào kũg đau bụg vì cười,nhờ thầy mà tụi con gái lớp e k fải trực nhật ;))

ANHTHU

Ðề: Bình chọn cho "Best Teacher 2009" của trường Marie Curie.

a Ẹc ơi, sao e thấy cái này có vẻ chưa... cho lắm (ko biết diễn tả chính xác là sao) ý e là sẽ có nhiều bạn ko mấy khi vào 4rum trường, hoặc có vào thì cũng chưa biết đến topic này, nên số phiếu bầu là chưa chuẩn xác, và 1 lí do nữa là khi 1 thầy (cô) giáo dạy nhiều lớp đôi khi sẽ có lợi thế hơn. và nhìn chung thì e thấy gv nào cũng có cái hay riêng hết, mỗi người 1 kiểu :yoyo41:

1 vài thầy cô giáo mà e luôn ngưỡng mộ: ^^

Thầy THÁI dạy văn: khỏi phải nói về độ xì-teen và tâm lí của thầy, nhiều lúc thấy thầy dạy lịch sử thì hợp hơn là dạy văn :D rất hay và nhớ hoài luôn :x

cô ÂN dạy hoá: gvcn lớp e, cô tuy rất nghiêm khắc chuyện học tập và kỉ luật nhưng phải công nhận là nếu ko nhờ cô thì cái lớp 10D3 ko biết trôi dạt về đâu :D

còn rất nhiều thầy cô khác :x :x :x

Roki.Kun

Active Member
thầy : Đỗ Đức Thái [Văn] : Phong độ , giảng hay và vô cùng thoải mái khi đến tiết thầy
Cô : Viên [toán] ( ko nhớ đầy đủ tên ) : Giúp em nhiều trong toán
thầy Đức [ Anh] thầy dễ thương và cũng ko hề căng thẳg khi đến tiết thầy

[ẹc]

...
Staff member
@Anh Thư: việc bầu chọn này chỉ có giá trị tương đối cho nên bầu chọn ko ghi rõ những chỉ tiêu để bầu chọn, chỉ là các bạn yêu mến thầy cô vào bình chọn thôi. các bạn có thể chia sẽ thông tin cho các bạn khác qua YM để thêm nhiều bạn biết và vào bình chọn :x. Thế em có chia sẽ thông tin này cho các bạn của em chưa Anh Thư ?

ANHTHU

Ðề: Re: Bình chọn cho "Best Teacher 2009" của trường Marie Curie.

@Anh Thư: việc bầu chọn này chỉ có giá trị tương đối cho nên bầu chọn ko ghi rõ những chỉ tiêu để bầu chọn, chỉ là các bạn yêu mến thầy cô vào bình chọn thôi. các bạn có thể chia sẽ thông tin cho các bạn khác qua YM để thêm nhiều bạn biết và vào bình chọn :x. Thế em có chia sẽ thông tin này cho các bạn của em chưa Anh Thư ?

tụi nó share link cho e đấy chứ :">

Status
Không mở trả lời sau này.